Bảng tính toán cột thép các loại cho bạn nào đang cần

Admin

BRA CAD
Thành viên BQT

Trước đây mình làm ở công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Đông Hải chuyên tính toán các loại thép hình có góp phần xây dựng được một số bảng tính toán hữu dụng dành cho cột thép nên chia sẻ cho các bạn tại đây. Cột thép hình chữ L đều cạnh tính toán theo tiêu chuẩn 5575-2012 và 229. Cột đơn thân tính theo tiêu chuẩn Mỹ, lâu quên xừ tên rồi.

Bảng tính cột thép đơn thân - Tải xuống

Bảng tính gió cột đơn thân - Tải xuống

Bảng tính cột thép hình chữ L đều cạnh - Tải xuống

Bảng tính gió cột thép hình chữ L đều cạnh - Tải xuống

Các files tính toán và thống kê thép liên quan khác - Tải xuống

Trong trường hợp không thực hiện được, các bạn hãy comment bên dưới cuối bài viết. Mình sẽ giúp các bạn!
Cảm ơn anh em đã đồng hành cùng MeoCAD.VN. Chúc anh em thành công trên mọi lĩnh vực!

Trước đây mình làm ở công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Đông Hải chuyên tính toán các loại thép hình có góp phần xây dựng được một số bảng tính toán hữu dụng dành cho cột thép nên chia sẻ cho các bạn tại đây. Cột thép hình chữ L đều cạnh tính toán theo tiêu chuẩn 5575-2012 và 229. Cột đơn thân tính theo tiêu chuẩn Mỹ, lâu quên xừ tên rồi.

Bảng tính cột thép đơn thân - Tải xuống

Bảng tính gió cột đơn thân - Tải xuống

Bảng tính cột thép hình chữ L đều cạnh - Tải xuống

Bảng tính gió cột thép hình chữ L đều cạnh - Tải xuống

Các files tính toán và thống kê thép liên quan khác - Tải xuống

View attachment 2265

Trong trường hợp không thực hiện được, các bạn hãy comment bên dưới cuối bài viết. Mình sẽ giúp các bạn!
Cảm ơn anh em đã đồng hành cùng MeoCAD.VN. Chúc anh em thành công trên mọi lĩnh vực!
anh oi anh có mail ko em ko down được, anh gửi cho em vào mail www.nguyenducgiang@gmail.com được không ah, em cảm ơn