Chia sẻ file cad nhà phố hoàn chỉnh

Admin

Lê Tiến Quang
Thành viên BQT
Chia sẻ file cad nhà phố hoàn chỉnh
Link tải file cad nhà phố hoàn chỉnh:
Kiến trúc nhà phố hoàn chỉnh - Tải xuống
Kết cấu nhà phố hoàn chỉnh - Tải xuống

Hôm nay rảnh mình mới chia sẻ được cho các bạn hệ thống bản vẽ CAD của một căn nhà phố 2 mặt tiền 5 tầng sử dụng 1 tầng tum.
Đây là một công trình do chính mình thiết kế tại công ty, file bản vẽ khá hoàn thiện, hy vọng có thể giúp ích được cho các bạn trong quá trình làm việc và học tập.

FILE kết cấu:

File kiến trúc:

Căn nhà gồm 2 mặt tiền, thiết kế vừa để làm văn phòng công ty, vừa là chỗ ở cho hộ gia đình trong công ty. Nhà được trang bị hệ thống thang máy đi kèm với thang bộ rất tiện lợi cho việc di chuyển giữa các tầng. Đây đồng thời cũng là công trình mình lấy làm mẫu để dạy khóa học AutoCAD nâng cao. Hệ thống file CAD được quản lý bằng công cụ Sheet Set Manager do đó sẽ rất dễ theo dõi và thuận tiện cho việc in ấn hồ sơ hoàn toàn tự động, đánh danh mục bản vẽ, mở bản vẽ nhanh chóng.
Nếu bạn có tài liệu hay, hãy cùng chia sẻ lên tailieuxaydung.com.vn để chúng ta cùng xây dựng một kho thư viện hoàn toàn miễn phí cho chính người việt mình dùng nhé!

Tham khảo thêm nhiều bài viết hay khác nữa tại trang MeoCAD.vn nhé!
Trong trường hợp không thực hiện được, các bạn hãy comment bên dưới cuối bài viết. Mình sẽ giúp các bạn!
Cảm ơn anh em đã đồng hành cùng MeoCAD.vn. Chúc anh em thành công trên mọi lĩnh vực!

Sửa lần cuối: