Link download Revit Content tất cả các phiên bản

Admin

Lê Tiến Quang
Thành viên BQT
Link download Revit Content tất cả các phiên bản
Khi đi học revit các bạn hẳn sẽ được các thầy giáo yêu cầu chuẩn bị các bước bao gồm:
  • Cài đặt phần mềm Revit
  • Download revit content tương ứng với phiên bản revit mới cài đặt hoặc thấp hơn
Về cơ bản thì bộ revit content giống như một thư viện mẫu ban đầu trợ giúp cho người dùng trong quá trình sử dụng phần mềm. Bao gồm các family mẫu cơ sở, các mẫu vật liệu,…
Thông thường khi cài Revit bạn sẽ cài luôn Revit content. Tuy nhiên chúng ta chỉ sử dụng hệ đơn vị US Metric do đó nếu tải toàn bộ link từ autodesk về thì có khi nặng đến cả 4,5G. Chính vì vậy mình đã xóa vợi các hệ đơn vị các và tập hợp lại tại đây để các bạn tải về nhẹ hơn nhé!
Link được mình tải lên google driver nên mọi người sẽ tải về máy rất nhanh. Một điều nữa là nếu trong quá trình tải tài liệu mà bạn nào phát hiện link đã bị die thì nhớ báo mình theo số điện thoại 0946915665 nhé! Mình sẽ cập nhật lại ngay.

Download RVT 2030 Tải xuống
Download RVT 2029 Tải xuống
Download RVT 2028 Tải xuống
Download RVT 2027 Tải xuống
Download RVT 2026 Tải xuống
Download RVT 2025 Tải xuống
Download RVT 2024 Tải xuống
Download RVT 2023 Tải xuống
Download RVT 2022 Tải xuống
Download RVT 2021 Tải xuống
Download RVT 2020 Tải xuống
Download RVT 2019 Tải xuống
Download RVT 2018 Tải xuống
Download RVT 2017 Tải xuống
Download RVT 2016 Tải xuống
Download RVT 2015 Tải xuống
Download RVT 2014 Tải xuống
Done Link download Revit Content tất cả các phiên bản!
Để thiết lập cài đặt đường dẫn Revit Content cho Revit khi mới cài đặt xong bạn có thể tham khảo đọc bài viết hướng dẫn chi tiết: Thiết lập đường dẫn tới Revit Content trong Revit để hiểu rõ hơn nhé!
Đọc thêm nhiều bài viết khác nữa tại MeoRevit.VN nhé!

Sửa lần cuối: